Samfura | BS1387 Galvanized karfe bututu tare da girman 1/2 inch zuwa 6inch |
Daraja | Q195 = S195/A53 Darasi A Q235 = S235 / A53 Daraja B / A500 Daraja A / STK400 / SS400 / ST42.2 Q345 = S355JR/A500 Digiri na B Daraja C |
Diamita | 1/2"-6" (21.3-168mm) |
Kaurin bango | 0.8-10.0mm |
Tsawon | 1m-12m, ta abokin ciniki ta bukatun |
Babban kasuwa
| Gabas ta Tsakiya, Afirka, Asiya da wasu ƙasashen Uropean da Amurka ta Kudu, Ostiraliya |
Daidaitawa | ASTM A53/A500,EN39,BS1139,JIS3444,GB/T3091-2001 |
Loading Port | Tianjin Port, Shanghai Port, da dai sauransu. |
Surface | Hot tsoma galvanized, Pre-galvanized |
Ƙarshe | Ƙarshen fili |
Ƙarshen ƙarewa | |
Zare a kan iyakar biyu, ƙarshen ɗaya tare da haɗawa, ƙarshen ɗaya tare da hular filastik | |
Haɗin gwiwa tare da flange; |
Aikace-aikace:
Gina / kayan gini karfe bututu
Bututu mai zazzagewa
Fence post karfe bututu
Kariyar wuta bututun ƙarfe
Greenhouse karfe bututu
Ƙananan ruwa, ruwa, gas, mai, bututun layi
Bututun ban ruwa
Bututun hannu
Ƙuntataccen Inganci:
1) A lokacin da kuma bayan samarwa, ma'aikatan 4 QC tare da fiye da shekaru 5 sun gwada samfurori a cikin bazuwar.
2) dakin gwaje-gwaje na ƙasa tare da takaddun shaida na CNAS
3) Amintaccen dubawa daga wani ɓangare na uku da aka zaɓa / biya ta mai siye, kamar SGS, BV.
4) Malesiya, Indonesia, Singapore, Philippines, Australia, Peru da UK sun amince da su. Mun mallaki UL / FM, ISO9001/18001, FPC takaddun shaida