Abubuwan manyan sassa:
Sassan No. | Suna | Kayan abu |
A | Babban Ball | Ƙarfe na Cast, Ƙarfin Ductile |
B | Ball | Brass |
C | Exhaust Valve | Brass |
D | Ball | Brass |
G | Tace | Brass |
H | Rage Orifice | Bakin Karfe |
I | Matsakaicin Valve | Brass, Bakin Karfe |
E1 | Ball | Brass |
S | Valve mai fifiko | Brass |
A tsaye shigarwa taron bazara (na zaɓi) Bakin Karfe |
Girman Dn50-300 (fiye da Dn300, da fatan za a tuntuɓe mu.)
Wurin saitin matsa lamba: 0.35-5.6 mashaya; 1.75-12.25 mashaya; 2.10-21 bar
Ƙa'idar aiki
Lokacin da matakin ruwa ya yi ƙasa a cikin tanki, bawul ɗin matukin jirgi yana buɗewa gaba ɗaya, bawul ɗin yana buɗewa don cika tanki.
Lokacin da taso kan ruwa ya kasance rabin hanya, bawul ɗin matukin jirgi ya rufe rabin, matsa lamba sama da membrane ya tura bawul ɗin zuwa matsayi na kusa. Za a rufe bawul ɗin gaba ɗaya lokacin da bawul ɗin matukin jirgi zai kasance a matsayi na sama.
Sarrafa matakin ruwa ta na'urar ƙwallon iyo, don hana ambaliya.
Lokacin da matakin ruwa yana kusa da ƙimar da aka saita, daidaitawa ta atomatik na kwararar bawul ɗin shigar ruwa
Misalai na aikace-aikace
1. Warewa bawul na hanyar wucewa
2 a-2b. Warewa bawul na babban bututun ruwa
3. Rubber fadada haɗin gwiwa
4. Matsi
5. Duba bawul
A. SCT701 Control bawul
Abubuwan da ke buƙatar kulawa
1. Ya kamata a shigar da strainer a cikin sama na bawul mai sarrafawa don tabbatar da ingancin ruwa mai kyau.
2. Ya kamata a shigar da bawul ɗin shaye-shaye a cikin ƙasa na bawul ɗin sarrafawa don ƙyale gas ɗin da aka haɗa a cikin bututun.
3. Lokacin da aka ɗora bawul ɗin sarrafawa a kwance, matsakaicin madaidaicin kusurwar bawul ɗin sarrafawa ba zai iya wuce 45 ° ba.
4. Lokacin da aka ɗora bawul ɗin sarrafawa a tsaye, da fatan za a sayi kayan haɗin bazara daidai da na'urorin haɗi.
Zabin
SCT701 Bawul ɗin ruwa na lantarki tare da jimlar buɗewa da rufewa.