Ringlock bay takalmin gyaran kafa kuma an san shi azaman takalmin gyaran kafa na diagonal, wanda galibi ana girka shi tsakanin sandunan tsaye don samar da goyan bayan diagonal ga tsarin faifai da haɓaka gabaɗayan kwanciyar hankali da taurin kai.
An ƙera takalmin gyare-gyaren diagonal don tsayayya da ƙarfin gefe da kuma hana ɓangarorin yin lanƙwasa ko ɓata a cikin tsayi ko maɗaukakiyar saiti. Suna da mahimmanci don kiyaye mutuncin tsari da amincin tsarin ku.
Kama da sauran abubuwan da ke cikin tsarin saffold na ringlock, braces yawanci ana yin su ne da ƙarfe mai ƙarfi kuma an ƙirƙira su don a haɗe su da madaidaitan ta hanyar amfani da matsi ko wasu hanyoyin haɗi masu jituwa. Ƙayyadaddun tsayi da kusurwa na takalmin gyaran kafa na diagonal an ƙaddara su ta hanyar buƙatun ƙira da daidaitawar ƙwanƙwasa.
Ƙididdigar Ƙwallon Ƙwallon Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa:
Ringlock diagonal brace / Bay braces
Abu: Q195 Karfe / Surface jiyya: Hot tsoma galvanized
Girma: Φ48.3 * 2.75 ko musamman ta abokin ciniki
Abu Na'a. | Tsayin Bay | Fadin Bay | Nauyin Ka'idar |
Saukewa: YFDB48060 | 0.6m ku | 1.5 m | 3.92 kg |
Saukewa: YFDB48090 | 0.9m ku | 1.5 m | 4.1 kg |
Saukewa: YFDB48120 | 1.2m | 1.5 m | 4.4 kg |
Saukewa: YFDB48065 | 0.65 m / 2' 2" | 2.07m | 7.35 kg / 16.2 lbs |
YFDB48 088 | 0.88m / 2'10" | 2.15 m | 7.99 kg / 17.58 lbs |
Saukewa: YFDB48115 | 1.15m / 3'10" | 2.26m ku | 8.53 kg / 18.79 lbs |
Saukewa: YFDB48157 | 1.57m / 8' 2" | 2.48m | 9.25 kg / 20.35 lbs |
Ringlock Diagonal Brace Na'urorin haɗi da Haɗa Bidiyo:
Ƙarshen takalmin gyaran ƙulli
Fil